Welcome

Ha ha, cuoi cung thi Comodo forum cung co’ cho cho tieng Viet.

Keu goi moi con da^n dat Viet vo day gop vui.

Minh ko nghi minh la` mem duy nhat cua Comodo forum nguoi Viet Nam.

Tu gioi thieu chut xiu: Mi`nh hien dang la du hoc sinh tai Singapore.

Welcome WELCOME

(L)

Hi, chao ban aladinonl. Minh la 1 mem moi cua Comodo ne.
Minh thich tim toi cac pham mem tren mang, hom nay dang tim link de tai Rollback Rx Pro - dung de phuc hoi he dieu hanh do (cua hang Horizondatasys) nen moi lac vao Comodo. Hy vong ban co biet phan mem nay, neu co post len cho minh voi.
Ths,
Notes : Minh co link nay nhung khong tai duoc, khong biet tai sao nua,
URL removed by Mod

Sorry we do not allow warez URLs to be posted on these forums. Mod.

minh co nghe wa Rollback Rx nhung chua tung xai thu.

thay vi dl tai cac warez urls, ban co the dl cac torrent files.
ban hay thu dung bitcomet hay edonkey xem sao. Sau do search tren cac torrent network. minh sure la tim ra vi cac torrent network thi vo^ va`n files.

Hoac ban cu dl trial version ve, sau do’ tim ■■■■■ de ■■■■■ cung dc, trang ■■■■■ thi cung nhiu lam, cracker ng` Viet cung wa’ troi.

ngoai ra, thay vi rollback HDH, ban cung co the dung disk image app nhu Norton ghost hay Acronis true image thu xem. Day la paid program nhung cung co’ cac free app nua nhung minh ko ro. Minh hien dang du`ng Acronis.

ma ban vo tinh lac wa day vay chac hien nay ko co dung Comodo ha? thu dung di, dac biet la firewall do’, super good.
antivirus h thi chua dc tot lam, nhung sap tung co' new version, nghe do^n du dan lam, hehe

Xin chao ban!

Minh cung la sinh vien Viet Nam hien dang du hoc tai Han Quoc. Minh rat thich tim cac fan mem bao mat hay tren mang de down ve dung thu vi o Viet Nam con chua co nhieu lam va vo tinh vao trang Comodo nay. Khong ngo firewall cua no lai tot den vay (L)

Thinh thoang len forum post cac ban nhe!

(:WAV)

Firewall cua Comodo thi khoi che ve do bao mat roi. Nhung that tinh ma noi comodo 3 tuong doi kho' su dung. Ng dung can thoi gian de tim hieu. Tui h cung ban biu nhieu thu nen khong dung FW cua comodo nua. Tuy nhien dang cho CAVS3 ra lo la xai lien.

Mình là một mem mới, hôm nay hên thật, lên google search tự nhiên tìm được forum này, thích thật đấy.

Mình mới sử dụng CFP nên vẫn còn rất nhiều điều không hiểu, tài liệu hướng dẫn tiếng Việt thì không có, nên nhiều khi config CFP phải mò mẫm hơi mệt, có gì nhờ anh em giúp đỡ cho cái.

Xin chúc forum của chúng ta luôn phát triển, các anh em viết thật nhiều bài viết hay :ilovecomodo: (:LOV)

Có bác nào có tài liệu về Comodo bằng tiếng Việt không, gởi cho em với : tramhtt@yahoo.com
Cám ơn nhiều

Híc mình cũng đang dùng thử cái comodo 3 mà ko ổn lắm. Ai có hướng dẫn không?

;D ;D Có gì hỏi tôi, đang chờ hết năm up lên v4 để dịch qua tiếng Việt cho mấy bạn xài nè ;D ;D

Xin chào mọi người.

mình mới use CIS 3. Tuy nhiên khi update virus database thì chỉ đến 30% là im re.

mong mọi ngừoi chỉ giúp làm thế nào update dc 100%.

chao`ban, minh la nguoi Viet nhung song o sing tu nho… rat vui duoc lam quen, minh khong tot tieng viet lam, co gi nho ban chi bao :smiley: